Home Giải Trí Thơ Vui
Thơ Vui
Tiếng Việt Dễ Thương Qua Hai Miền Nam, Bắc! PDF Print E-mail
Written by Trang Vũ   
Thursday, 18 November 2010 05:47

Bắc bảo Kỳ, Nam kêu Cọ (gọi là Kỳ Cọ)

 
Tôi bỏ nhậu rồi PDF Print E-mail
Written by Saigon Echo sưu tầm   
Monday, 15 November 2010 02:19

 Nếu biết rằng tôi bỏ nhậu rồi
 Bờ kè, quán cốc vắng bóng tôi

 
Vợ người, vợ tôi PDF Print E-mail
Written by Sưu tầm   
Saturday, 13 November 2010 19:44

Có mấy ông chồng nào hài lòng vợ mình đâu, riêng tôi, tôi rất hài lòng "con dzợ tui"

 
Một thuở thằng Cu ! PDF Print E-mail
Written by Khuyết danh   
Wednesday, 10 November 2010 08:29


Một thủa thăng CU, một thời gọi CỤ

 
50 Lý Do Em Yêu Anh PDF Print E-mail
Written by Saigon Echo sưu tầm   
Monday, 08 November 2010 16:15

1. Tình yêu của anh như viên kẹo mà vị ngọt luôn đọng lại.

 
Nhất Vợ PDF Print E-mail
Written by Nguyễn Trực   
Sunday, 31 October 2010 13:47

 Nhất vợ trên đời, vợ bề trên
 Vợ rầy, vợ bảo mới làm nên

 
Lỡ rồi... Một đời trai PDF Print E-mail
Written by Saigon Echo sưu tầm   
Friday, 29 October 2010 09:11
 (Nhại theo bài thơ "Hai sắc hoa Tigon" của TTKH)
 
Chồng than, Vợ thở PDF Print E-mail
Written by Saigon Echo sưu tầm   
Monday, 25 October 2010 08:42


Chồng than:

Chiều chiều bìm bịp kêu chiều
 Lấy vợ thì cũng lấy liều mà thôi

 
Nhà nàng ở cạnh nhà tôi PDF Print E-mail
Written by Saigon Echo sưu tầm   
Sunday, 24 October 2010 07:47

  Nhà nàng ở cạnh nhà tôi
 Cách nhau cái cọc để phơi áo quần

 
Kể chuyện em nghe PDF Print E-mail
Written by Chiêu Nguyễn   
Friday, 22 October 2010 08:13

  Nếu như em là sắt
 Thì anh là Carbon

 
Rượu và Em PDF Print E-mail
Written by Saigon Echo sưu tầm   
Wednesday, 20 October 2010 06:52

 Em hỏi thật anh giữa em và rượu?
 Thì anh ơi, anh sẽ chọn bên nào?

 
Vợ chê chồng Việt Kiều PDF Print E-mail
Written by Saigon Echo sưu tầm   
Sunday, 17 October 2010 08:09

 Chán qúa đi thôi chẳng trả bài,
 Khúc dồi vạn dậm đắm say ai ?

 
"Vợ" PDF Print E-mail
Written by Saigon Echo sưu tầm   
Saturday, 16 October 2010 05:22

Hôm nay mùng 8 tháng 3

 
Ôi đàn bà !!! PDF Print E-mail
Written by Saigon Echo sưu tầm   
Thursday, 14 October 2010 10:25

Cho tôi hỏi đàn bà là chi rứa ???

 
Vợ là ai? PDF Print E-mail
Written by HV sưu tầm / Trâm Anh   
Thursday, 07 October 2010 19:33

 Vợ là quả ớt chín cây
  Đỏ tươi ngoài vỏ rất cay trong lòng.

 
25 năm tình lận đận PDF Print E-mail
Written by Saigon Echo sưu tầm   
Thursday, 07 October 2010 09:19

  Ba năm rồi không gặp
 Từ khi em có chồng

 
Ba ru con ngủ PDF Print E-mail
Written by Ttn   
Wednesday, 06 October 2010 20:31

 Ầu ơ, con ngủ cho ngon
  Để ba lên Net ghẹo con ghệ già

 
Việt Nam qua các thời đại lịch sử PDF Print E-mail
Written by Chẩm Tá Nhân   
Wednesday, 06 October 2010 19:47
Một bài thơ lịch sử hay. Các đảng viên đảng CSVN cần học thuộc lòng
 
Nên chọn vợ như thế nào? PDF Print E-mail
Written by HV Sưu tầm   
Wednesday, 06 October 2010 08:13

 Lấy vợ nên kiêng lấy Bắc kỳ
  Ra đường trông rất là nhu mì

 
Lời vàng của sếp PDF Print E-mail
Written by Saigon Echo sưu tầm   
Monday, 04 October 2010 07:21

 Bây giờ ghế ít đít nhiều
   Chúng mày hãy nhớ những điều sau đây

 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>

Page 1 of 18