Home Giải Trí Nhạc Vàng
Nhạc Vàng
Huế và Phượng hồng PDF Print E-mail
Written by Hy Văn   
Friday, 19 November 2010 21:32
Mời quí bạn xem các nữ sinh trong tà áo dài trắng trinh nguyên và những cành phượng hồng đỏ thắm nơi sân trường xứ Huế mộng mơ, gợi nhớ một thuở học trò ngày xa xưa
 
Trăng sáng vườn chè PDF Print E-mail
Monday, 15 November 2010 21:36
Sáng trăng sáng cả vườn chè….Anh chưa thi đổ thì chưa động phòng.
 
Mộ chiều Xuân PDF Print E-mail
Thursday, 11 November 2010 21:27
Mời bạn nghe một chuyện tình chia cách vào một chiều mùa Xuân.
 
Trăng Khuyết PDF Print E-mail
Monday, 08 November 2010 21:25
Mối tình lãng mạng của những chiếc yếm lụa đào vào những đêm trăng khuyết.
 
Tóc mây sợi ngắn sợi dài PDF Print E-mail
Monday, 08 November 2010 21:02
Tóc mây sợi ngắn sợi dài, lấy nhau không được thương hoài ngàn năm.
 
Hương Thầm PDF Print E-mail
Wednesday, 03 November 2010 20:34
Cô gái như chùm hoa lặng lẽ, nhờ hương thầm nói hộ tình yêu.
 
Bài không tên số 3 PDF Print E-mail
Monday, 01 November 2010 21:08
Yêu nhau cho nhau nụ cười, thương nhau cho nhau cuộc đời.
 
Thu về trong mắt em PDF Print E-mail
Monday, 25 October 2010 20:58
Trong mắt em mùa Thu về đây, nghe nhớ thương nặng chĩu vai gầy.
 
Chiều trên Phá Tam Giang PDF Print E-mail
Sunday, 24 October 2010 20:04
Mời bạn thưởng thức những dòng thơ Tô Thụy Yên qua nét nhạc Trần Thiện Thanh.
 
Anh là tia nắng trong em PDF Print E-mail
Thursday, 21 October 2010 20:22
Anh là tia nắng trong em, anh là câu hát trong tim, là bình minh rực sáng.
 
Nhạt nhòa PDF Print E-mail
Tuesday, 19 October 2010 20:14
Mời bạn thưởng thức nhạc tình của một mối tình chia ly trong nước mắt.
 
Làm thơ tình em đọc PDF Print E-mail
Sunday, 17 October 2010 20:18
Làm thơ tình em đọc, cô học trò trường tôi. Thơ vương rồi mùi tóc, ai đi về ngược xuôi.
 
Người yêu dấu ơi PDF Print E-mail
Written by PPS: Phan Thành Trung   
Saturday, 16 October 2010 06:16

Kính mòi quí bạn xem cảnh đẹp Mùa Thu Nhật Bản và thưởng thức nhạc bản KOIBITO YO (Người Yêu Dấu Ơi!) do nữ ca sĩ kiêm nhạc sĩ người Nhật Mayumi Itsuwa sáng tác và trình bày.

 
Cõi Vắng PDF Print E-mail
Wednesday, 13 October 2010 15:36
Xa người trong mộng, tôi với cõi hư không.
 
Dạ Quỳnh Hương PDF Print E-mail
Wednesday, 13 October 2010 15:18
Mời bạn thưởng thức mùi thơm của Dạ Quỳnh Hương và trong đó sẽ cảm nhận hương vị của tình yêu.
 
Hai vì sao lạc PDF Print E-mail
Tuesday, 12 October 2010 20:44
Người về chiều mưa hay nắng, sao để khói lam chiều như se chùng màu không gian.
 
Hoa Học Trò PDF Print E-mail
Sunday, 10 October 2010 08:13
Mùa Hè đã qua nhưng nhìn hoa phượng lúc nào cũng thấy một bầu trời kỷ niệm.
 
Chờ người PDF Print E-mail
Saturday, 09 October 2010 21:09
Chờ em chờ đến bao giờ, mấy Thu thuyền đã xa bờ.
 
Kiếp Sau PDF Print E-mail
Saturday, 09 October 2010 20:40
Mời bạn thưởng thức những dòng thơ tình lãng mạng của Cung Trầm Tưởng.
 
Nhớ mùa Thu Hà Nội PDF Print E-mail
Thursday, 07 October 2010 19:41
Hà Nội mùa Thu cây cơm nguội vàng cây bang lá đỏ, nằm kề bên nhau phố xưa nhà cổ mái ngói thâm nâu.
 
<< Start < Prev 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 Next > End >>

Page 1 of 32